1EZ100D10E3/TR12
1EZ100D10E3TR12
1EZ100D10E3TR12
1EZ100D10E3/TR12
DIODE ZENER 100V 1W DO204AL
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất Microsemi Corporation
Model 1EZ100D10E3TR12
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SP1EZ100D10E3/TR12
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 100V 1W DO204AL
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)100V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.2V @ 200mA
  • Lòng khoan dung±10%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDO-204AL (DO-41)
  • Power - Max1W
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseDO-204AL, DO-41, Axial
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C