1N5229DO35E3
1N5229DO35E3
1N5229DO35E3
1N5229DO35E3
DIODE ZENER 4.3V 500MW DO35
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất Microsemi Corporation
Model 1N5229DO35E3
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SP1N5229DO35E3
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 4.3V 500MW DO35
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)4.3V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.5V @ 200mA
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDO-35
  • Power - Max500mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseDO-204AH, DO-35, Axial
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 175°C
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Trở kháng (Max) (Zzt)22 Ohm
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR5µA @ 1V