1N5338BRL
1N5338BRL
1N5338BRL
1N5338BRL
DIODE ZENER 5.1V 5W AXIAL
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model 1N5338BRL
Thông tin sản phẩm
  • Mã SP1N5338BRL
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 5.1V 5W AXIAL
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)5.1V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.2V @ 1A
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpAxial
  • Power - Max5W
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseT-18, Axial
  • Vài cái tên khác1N5338BRLOSTR
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 200°C
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSContains lead / RoHS non-compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)1.5 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 5.1V 5W ±5% Through Hole Axial
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR1µA @ 1V