1N5924APE3/TR8
1N5924APE3TR8
1N5924APE3TR8
1N5924APE3/TR8
DIODE ZENER 9.1V 1.5W DO204AL
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất Microsemi Corporation
Model 1N5924APE3TR8
Thông tin sản phẩm
  • Mã SP1N5924APE3/TR8
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 9.1V 1.5W DO204AL
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)9.1V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.2V @ 200mA
  • Lòng khoan dung±10%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDO-204AL (DO-41)
  • Power - Max1.5W
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseDO-204AL, DO-41, Axial
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Trở kháng (Max) (Zzt)4 Ohm
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR5µA @ 7V