1N5938BRLG
1N5938BRLG
1N5938BRLG
1N5938BRLG
DIODE ZENER 36V 3W AXIAL
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model 1N5938BRLG
Thông tin sản phẩm
  • Mã SP1N5938BRLG
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 36V 3W AXIAL
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)36V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.5V @ 200mA
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpAxial
  • Power - Max3W
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseDO-204AL, DO-41, Axial
  • Vài cái tên khác1N5938BRLG-ND 1N5938BRLGOSTR
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 200°C
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất2 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)38 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 36V 3W ±5% Through Hole Axial
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR1µA @ 27.4V