1N5954APE3/TR12
1N5954APE3TR12
1N5954APE3TR12
1N5954APE3/TR12
DIODE ZENER 160V 1.5W DO204AL
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất Microsemi Corporation
Model 1N5954APE3TR12
Thông tin sản phẩm
  • Mã SP1N5954APE3/TR12
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 160V 1.5W DO204AL
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)160V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.2V @ 200mA
  • Lòng khoan dung±10%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDO-204AL (DO-41)
  • Power - Max1.5W
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseDO-204AL, DO-41, Axial
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Trở kháng (Max) (Zzt)700 Ohm
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR1µA @ 121.6V