3EZ13D5RLG
3EZ13D5RLG
3EZ13D5RLG
3EZ13D5RLG
DIODE ZENER 13V 3W DO41
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model 3EZ13D5RLG
Thông tin sản phẩm
  • Mã SP3EZ13D5RLG
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 13V 3W DO41
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpCut Tape (CT)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)13V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.5V @ 200mA
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDO-41
  • Power - Max3W
  • Bao bìCut Tape (CT)
  • Gói / CaseDO-204AL, DO-41, Axial
  • Vài cái tên khác3EZ13D5RLGOSCT
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 200°C
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất2 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)4.5 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 13V 3W ±5% Through Hole DO-41
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR500nA @ 9.9V