3EZ30D5/TR8
3EZ30D5TR8
3EZ30D5TR8
3EZ30D5/TR8
DIODE ZENER 30V 3W DO204AL
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất Microsemi Corporation
Model 3EZ30D5TR8
Thông tin sản phẩm
  • Mã SP3EZ30D5/TR8
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 30V 3W DO204AL
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)30V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.2V @ 200mA
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDO-204AL (DO-41)
  • Power - Max3W
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseDO-204AL, DO-41, Axial
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Trở kháng (Max) (Zzt)16 Ohm
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR500nA @ 22.5V