3EZ51D5/TR12
3EZ51D5TR12
3EZ51D5TR12
3EZ51D5/TR12
DIODE ZENER 51V 3W DO204AL
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất Microsemi Corporation
Model 3EZ51D5TR12
Thông tin sản phẩm
  • Mã SP3EZ51D5/TR12
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 51V 3W DO204AL
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)51V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.2V @ 200mA
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDO-204AL (DO-41)
  • Power - Max3W
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseDO-204AL, DO-41, Axial
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Trở kháng (Max) (Zzt)48 Ohm
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR500nA @ 38.8V