BAS40-04-13-F
BAS40-04-13-F
BAS40-04-13-F
BAS40-04-13-F
DIODE ARRAY SCHOTTKY 40V SOT23-3
Loại sản phẩm Diode - Bộ chỉnh lưu - Mảng
Nhà sản xuất Diodes Incorporated
Model BAS40-04-13-F
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBAS40-04-13-F
  • Thông tin sản phẩmDIODE ARRAY SCHOTTKY 40V SOT23-3
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1V @ 40mA
  • Voltage - DC Xếp (VR) (Max)40V
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOT-23-3
  • Tốc độFast Recovery = 200mA (Io)
  • Xếp Thời gian phục hồi (TRR)5ns
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-236-3, SC-59, SOT-23-3
  • Nhiệt độ hoạt động - Junction-55°C ~ 125°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Loại diodeSchottky
  • Cấu hình diode1 Pair Series Connection
  • miêu tả cụ thểDiode Array 1 Pair Series Connection Schottky 40V 200mA (DC) Surface Mount TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR200nA @ 30V
  • Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io) (mỗi Diode)200mA (DC)