BUK6215-75C,118
BUK6215-75C,118
BUK6215-75C,118
BUK6215-75C,118
MOSFET N-CH 75V 57A DPAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất Nexperia USA Inc.
Model BUK6215-75C,118
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBUK6215-75C,118
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 75V 57A DPAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id2.8V @ 1mA
  • Vgs (Tối đa)±16V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDPAK
  • LoạtAutomotive, AEC-Q101, TrenchMOS™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS15 mOhm @ 15A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)128W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds3900pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs61.8nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)75V