BUK768R3-60E,118
BUK768R3-60E,118
BUK768R3-60E,118
BUK768R3-60E,118
MOSFET N-CH 60V 75A D2PAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất Nexperia USA Inc.
Model BUK768R3-60E,118
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBUK768R3-60E,118
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 60V 75A D2PAK
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 1mA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpD2PAK
  • LoạtAutomotive, AEC-Q101, TrenchMOS™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS8.3 mOhm @ 20A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)137W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds2920pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs43.1nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)60V