BUK7Y12-100EX
BUK7Y12-100EX
BUK7Y12-100EX
BUK7Y12-100EX
MOSFET N-CH 100V 85A LFPAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất Nexperia USA Inc.
Model BUK7Y12-100EX
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBUK7Y12-100EX
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 100V 85A LFPAK
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 1mA
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpLFPAK56, Power-SO8
  • LoạtTrenchMOS™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS12 mOhm @ 25A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)238W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSC-100, SOT-669
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds5067pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs68nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)100V