BUK9222-55A/C1,118
BUK9222-55AC1,118
BUK9222-55AC1,118
BUK9222-55A/C1,118
MOSFET N-CH 55V DPAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất NXP USA Inc.
Model BUK9222-55AC1,118
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBUK9222-55A/C1,118
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 55V DPAK
  • Nhà sản xuấtNXP USA Inc.
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id2V @ 1mA
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDPAK
  • LoạtTrenchMOS™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS20 mOhm @ 25A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)103W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds2210pF @ 25V
  • Loại FETN-Channel
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)55V