BUK9608-55B,118
BUK9608-55B,118
BUK9608-55B,118
BUK9608-55B,118
MOSFET N-CH 55V 75A D2PAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất Nexperia USA Inc.
Model BUK9608-55B,118
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBUK9608-55B,118
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 55V 75A D2PAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id2V @ 1mA
  • Vgs (Tối đa)±15V
  • LoạtAutomotive, AEC-Q101, TrenchMOS™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS7 mOhm @ 25A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)203W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds5280pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs45nC @ 5V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)5V, 10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)55V