BUK9M10-30EX
BUK9M10-30EX
BUK9M10-30EX
BUK9M10-30EX
MOSFET N-CH 30V 54A LFPAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất Nexperia USA Inc.
Model BUK9M10-30EX
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBUK9M10-30EX
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 30V 54A LFPAK
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id2.1V @ 1mA
  • Vgs (Tối đa)±10V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpLFPAK33
  • LoạtAutomotive, AEC-Q101, TrenchMOS™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS7.8 mOhm @ 15A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)55W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSOT-1210, 8-LFPAK33 (5-Lead)
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds1249pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs12.2nC @ 5V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)5V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)30V