BZD27B8V2P-E3-08
BZD27B8V2P-E3-08
BZD27B8V2P-E3-08
BZD27B8V2P-E3-08
DIODE ZENER 8.2V 0.8W DO-219AB
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất Electro-Films (EFI) / Vishay
Model BZD27B8V2P-E3-08
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZD27B8V2P-E3-08
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 8.2V 0.8W DO-219AB
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)8.2V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.2V @ 200mA
  • LoạtAutomotive, AEC-Q101, BZD27B
  • Power - Max800mW
  • Gói / CaseDO-219AB
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 175°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Trở kháng (Max) (Zzt)2 Ohm
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR10µA @ 3V