BZD27C11P-M3-18
BZD27C11P-M3-18
BZD27C11P-M3-18
BZD27C11P-M3-18
DIODE ZENER 800MW SMF DO219-M3
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất Electro-Films (EFI) / Vishay
Model BZD27C11P-M3-18
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZD27C11P-M3-18
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 800MW SMF DO219-M3
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)11V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.2V @ 200mA
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDO-219AB (SMF)
  • LoạtAutomotive, AEC-Q101, BZD27C-M
  • Power - Max800mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseDO-219AB
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 175°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Trở kháng (Max) (Zzt)7 Ohm
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR4µA @ 8.2V