BZD27C200PWHRVG
BZD27C200PWHRVG
BZD27C200PWHRVG
BZD27C200PWHRVG
DIODE ZENER 200V 1W SOD123W
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất TSC (Taiwan Semiconductor)
Model BZD27C200PWHRVG
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZD27C200PWHRVG
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 200V 1W SOD123W
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)200V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1V @ 200mA
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD123W
  • LoạtAutomotive, AEC-Q101
  • Power - Max1W
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSOD-123W
  • Vài cái tên khácBZD27C200PWHRVG BZD27C200PWHRVG-ND BZD27C200PWHTR
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất16 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)750 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 200V 1W ±5% Surface Mount SOD123W
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR1µA @ 150V