BZD27C6V8PHRQG
BZD27C6V8PHRQG
BZD27C6V8PHRQG
BZD27C6V8PHRQG
DIODE ZENER 6.8V 1W SUB SMA
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất TSC (Taiwan Semiconductor)
Model BZD27C6V8PHRQG
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZD27C6V8PHRQG
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 6.8V 1W SUB SMA
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)6.8V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.2V @ 200mA
  • Lòng khoan dung±5.88%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSub SMA
  • LoạtAutomotive, AEC-Q101
  • Power - Max1W
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseDO-219AB
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)3 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 6.8V 1W ±5.88% Surface Mount Sub SMA
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR10µA @ 3V