BZG03B75TR3
BZG03B75TR3
BZG03B75TR3
BZG03B75TR3
DIODE ZENER 75V 1.25W DO214AC
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất Electro-Films (EFI) / Vishay
Model BZG03B75TR3
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZG03B75TR3
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 75V 1.25W DO214AC
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)75V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.2V @ 500mA
  • Lòng khoan dung±2%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDO-214AC
  • LoạtAutomotive, AEC-Q101
  • Power - Max1.25W
  • Gói / CaseDO-214AC, SMA
  • Nhiệt độ hoạt động150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)100 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 75V 1.25W ±2% Surface Mount DO-214AC
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR1µA @ 56V