BZT52B12 RHG
BZT52B12 RHG
BZT52B12 RHG
BZT52B12 RHG
DIODE ZENER 12V 500MW SOD123F
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất TSC (Taiwan Semiconductor)
Model BZT52B12 RHG
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZT52B12 RHG
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 12V 500MW SOD123F
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)12V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1V @ 10mA
  • Lòng khoan dung±2%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-123F
  • Power - Max500mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSOD-123F
  • Vài cái tên khácBZT52B12 RHGTR BZT52B12 RHGTR-ND BZT52B12RHGTR
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất30 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)25 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 12V 500mW ±2% Surface Mount SOD-123F
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR90nA @ 8V