BZT52B3V6 RHG
BZT52B3V6 RHG
BZT52B3V6 RHG
BZT52B3V6 RHG
DIODE ZENER 3.6V 500MW SOD123F
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất TSC (Taiwan Semiconductor)
Model BZT52B3V6 RHG
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZT52B3V6 RHG
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 3.6V 500MW SOD123F
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)3.6V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1V @ 10mA
  • Lòng khoan dung±2%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-123F
  • Power - Max500mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSOD-123F
  • Vài cái tên khácBZT52B3V6 RHGTR BZT52B3V6 RHGTR-ND BZT52B3V6RHGTR
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • Trở kháng (Max) (Zzt)90 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 3.6V 500mW ±2% Surface Mount SOD-123F
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR4.5µA @ 1V