BZT52C39S RRG
BZT52C39S RRG
BZT52C39S RRG
BZT52C39S RRG
DIODE ZENER 39V 200MW SOD323F
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất TSC (Taiwan Semiconductor)
Model BZT52C39S RRG
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZT52C39S RRG
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 39V 200MW SOD323F
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)39V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1V @ 10mA
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-323F
  • Power - Max200mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSC-90, SOD-323F
  • Vài cái tên khácBZT52C39S RRG-ND BZT52C39S RRGTR BZT52C39S RRGTR-ND BZT52C39SRRGTR
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C (TJ)
  • Trở kháng (Max) (Zzt)130 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 39V 200mW ±5% Surface Mount SOD-323F
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR45nA @ 27.3V