BZT52C51 RHG
BZT52C51 RHG
BZT52C51 RHG
BZT52C51 RHG
DIODE ZENER 51V 500MW SOD123F
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất TSC (Taiwan Semiconductor)
Model BZT52C51 RHG
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZT52C51 RHG
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 51V 500MW SOD123F
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)51V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1V @ 10mA
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-123F
  • Power - Max500mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSOD-123F
  • Vài cái tên khácBZT52C51 RHG-ND BZT52C51 RHGTR BZT52C51 RHGTR-ND BZT52C51RHGTR
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C (TJ)
  • Trở kháng (Max) (Zzt)180 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 51V 500mW ±5% Surface Mount SOD-123F
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR45nA @ 35.7V