BZT52C51S RRG
BZT52C51S RRG
BZT52C51S RRG
BZT52C51S RRG
DIODE ZENER 51V 200MW SOD323F
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất TSC (Taiwan Semiconductor)
Model BZT52C51S RRG
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZT52C51S RRG
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 51V 200MW SOD323F
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpDigi-Reel®
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)51V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1V @ 10mA
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-323F
  • Power - Max200mW
  • Bao bìOriginal-Reel®
  • Gói / CaseSC-90, SOD-323F
  • Vài cái tên khácBZT52C51S RRGDKR BZT52C51S RRGDKR-ND BZT52C51SRRGDKR
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • Trở kháng (Max) (Zzt)180 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 51V 200mW ±5% Surface Mount SOD-323F
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR45nA @ 35.7V