BZT52C6V2-HE3-18
BZT52C6V2-HE3-18
BZT52C6V2-HE3-18
BZT52C6V2-HE3-18
DIODE ZENER 6.2V 410MW SOD123
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất Vishay Semiconductor Diodes Division
Model BZT52C6V2-HE3-18
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZT52C6V2-HE3-18
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 6.2V 410MW SOD123
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)6.2V
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-123
  • LoạtAutomotive, AEC-Q101
  • Power - Max410mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSOD-123
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Trở kháng (Max) (Zzt)4.8 Ohm
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR100nA @ 2V