BZV55-B6V2,115
BZV55-B6V2,115
BZV55-B6V2,115
BZV55-B6V2,115
DIODE ZENER 6.2V 500MW SOD80C
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất Nexperia USA Inc.
Model BZV55-B6V2,115
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZV55-B6V2,115
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 6.2V 500MW SOD80C
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)6.2V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu900mV @ 10mA
  • Lòng khoan dung±2%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-80C
  • Power - Max500mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseDO-213AC, MINI-MELF, SOD-80
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 200°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Trở kháng (Max) (Zzt)10 Ohm
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR3µA @ 4V