BZV90-C5V1,135
BZV90-C5V1,135
BZV90-C5V1,135
BZV90-C5V1,135
DIODE ZENER 5.1V 1.5W SC73
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất Nexperia USA Inc.
Model BZV90-C5V1,135
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZV90-C5V1,135
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 5.1V 1.5W SC73
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpDigi-Reel®
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)5.1V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1V @ 50mA
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOT-223
  • Power - Max1.5W
  • Bao bìOriginal-Reel®
  • Gói / CaseTO-261-4, TO-261AA
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Trở kháng (Max) (Zzt)60 Ohm
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR2µA @ 2V