BZX384-C2V7,115
BZX384-C2V7,115
BZX384-C2V7,115
BZX384-C2V7,115
DIODE ZENER 2.7V 300MW SOD323
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất Nexperia USA Inc.
Model BZX384-C2V7,115
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZX384-C2V7,115
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 2.7V 300MW SOD323
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)2.7V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.1V @ 100mA
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-323
  • Power - Max300mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSC-76, SOD-323
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Trở kháng (Max) (Zzt)100 Ohm
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR20µA @ 1V