BZX55C24
BZX55C24
BZX55C24
BZX55C24
DIODE ZENER 24V 500MW DO35
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model BZX55C24
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZX55C24
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 24V 500MW DO35
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpBulk
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)24V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.3V @ 100mA
  • Lòng khoan dung±6%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDO-35
  • Power - Max500mW
  • Bao bìBulk
  • Gói / CaseDO-204AH, DO-35, Axial
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 200°C
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)80 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 24V 500mW ±6% Through Hole DO-35
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR100nA @ 18V