BZX55C2V4
BZX55C2V4
BZX55C2V4
BZX55C2V4
DIODE ZENER 2.4V 500MW DO35
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model BZX55C2V4
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZX55C2V4
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 2.4V 500MW DO35
  • Gói / Trường hợpBulk
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)2.4V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.3V @ 100mA
  • Lòng khoan dung±6%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDO-35
  • Power - Max500mW
  • Bao bìBulk
  • Gói / CaseDO-204AH, DO-35, Axial
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 200°C
  • Trở kháng (Max) (Zzt)85 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 2.4V 500mW ±6% Through Hole DO-35
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR50µA @ 1V