BZX79-B12,133
BZX79-B12,133
BZX79-B12,133
BZX79-B12,133
DIODE ZENER 12V 400MW ALF2
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất Nexperia USA Inc.
Model BZX79-B12,133
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZX79-B12,133
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 12V 400MW ALF2
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpCut Tape (CT)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)12V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu900mV @ 10mA
  • Lòng khoan dung±2%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpALF2
  • Power - Max400mW
  • Bao bìCut Tape (CT)
  • Gói / CaseDO-204AH, DO-35, Axial
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 200°C
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Trở kháng (Max) (Zzt)25 Ohm
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR100nA @ 8V