BZX79-B47,113
BZX79-B47,113
BZX79-B47,113
BZX79-B47,113
DIODE ZENER 47V 400MW ALF2
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất Nexperia USA Inc.
Model BZX79-B47,113
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZX79-B47,113
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 47V 400MW ALF2
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)47V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu900mV @ 10mA
  • Lòng khoan dung±2%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpALF2
  • Power - Max400mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseDO-204AH, DO-35, Axial
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 200°C
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Trở kháng (Max) (Zzt)170 Ohm
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR50nA @ 32.9V