BZX84C15LT1G
BZX84C15LT1G
BZX84C15LT1G
BZX84C15LT1G
DIODE ZENER 15V 225MW SOT23-3
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model BZX84C15LT1G
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZX84C15LT1G
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 15V 225MW SOT23-3
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpSOT-23
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)15V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu900mV @ 10mA
  • Lòng khoan dung±6%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOT-23-3 (TO-236)
  • Power - Max225mW
  • Bao bìCut Tape (CT)
  • Gói / CaseTO-236-3, SC-59, SOT-23-3
  • Vài cái tên khácBZX84C15LT1GOSCT
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất36 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)30 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 15V 225mW ±6% Surface Mount SOT-23-3 (TO-236)
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR50nA @ 10.5V