BZX84C33-E3-08
BZX84C33-E3-08
BZX84C33-E3-08
BZX84C33-E3-08
DIODE ZENER 33V 300MW SOT23-3
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất Electro-Films (EFI) / Vishay
Model BZX84C33-E3-08
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZX84C33-E3-08
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 33V 300MW SOT23-3
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)33V
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOT-23-3
  • LoạtAutomotive, AEC-Q101
  • Power - Max300mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-236-3, SC-59, SOT-23-3
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Trở kháng (Max) (Zzt)80 Ohm
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR50nA @ 23.1V