BZX85C10
BZX85C10
BZX85C10
BZX85C10
DIODE ZENER 10V 1W DO41
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model BZX85C10
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZX85C10
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 10V 1W DO41
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)10V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.2V @ 200mA
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDO-204AL (DO-41)
  • Power - Max1W
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseDO-204AL, DO-41, Axial
  • Vài cái tên khácBZX85C10OSTR
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 200°C
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất36 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)7 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 10V 1W ±5% Through Hole DO-204AL (DO-41)
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR500nA @ 7V