BZX85C3V3
BZX85C3V3
BZX85C3V3
BZX85C3V3
DIODE ZENER 3.3V 1W DO41
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model BZX85C3V3
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZX85C3V3
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 3.3V 1W DO41
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpBulk
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)3.3V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.2V @ 200mA
  • Lòng khoan dung±6%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDO-204AL (DO-41)
  • Power - Max1W
  • Bao bìBulk
  • Gói / CaseDO-204AL, DO-41, Axial
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 200°C
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất4 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)20 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 3.3V 1W ±6% Through Hole DO-204AL (DO-41)
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR60µA @ 1V