BZX884-C12,315
BZX884-C12,315
BZX884-C12,315
BZX884-C12,315
DIODE ZENER 12V 250MW SOD882
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất Nexperia USA Inc.
Model BZX884-C12,315
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZX884-C12,315
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 12V 250MW SOD882
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpDigi-Reel®
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)12V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu900mV @ 10mA
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDFN1006-2
  • Power - Max250mW
  • Bao bìOriginal-Reel®
  • Gói / CaseSOD-882
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Trở kháng (Max) (Zzt)10 Ohm
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR100nA @ 8V