FDMD85100
FDMD85100
FDMD85100
FDMD85100
MOSFET 2N-CH 100V
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Mảng
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FDMD85100
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFDMD85100
  • Thông tin sản phẩmMOSFET 2N-CH 100V
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 250µA
  • Gói thiết bị nhà cung cấp8-Power 5x6
  • LoạtPowerTrench®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS9.9 mOhm @ 10.4A, 10V
  • Power - Max2.2W
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / Case8-PowerWDFN
  • Vài cái tên khácFDMD85100TR
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất39 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds2230pF @ 50V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs31nC @ 10V
  • Loại FET2 N-Channel (Half Bridge)
  • FET FeatureStandard
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)100V
  • miêu tả cụ thểMosfet Array 2 N-Channel (Half Bridge) 100V 10.4A 2.2W Surface Mount 8-Power 5x6