MM3Z15VB
MM3Z15VB
MM3Z15VB
MM3Z15VB
DIODE ZENER 15V 200MW SOD323F
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model MM3Z15VB
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPMM3Z15VB
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 15V 200MW SOD323F
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)15V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1V @ 10mA
  • Lòng khoan dung±2%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-323F
  • Power - Max200mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSC-90, SOD-323F
  • Vài cái tên khácMM3Z15VBTR
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất4 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)28 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 15V 200mW ±2% Surface Mount SOD-323F
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR45nA @ 10.5V