MM3Z22VT1G
MM3Z22VT1G
MM3Z22VT1G
MM3Z22VT1G
DIODE ZENER 22V 300MW SOD323
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model MM3Z22VT1G
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPMM3Z22VT1G
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 22V 300MW SOD323
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpDigi-Reel®
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)22V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu900mV @ 10mA
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-323
  • Power - Max300mW
  • Bao bìOriginal-Reel®
  • Gói / CaseSC-76, SOD-323
  • Vài cái tên khácMM3Z22VT1GOSDKR
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất39 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)55 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 22V 300mW ±5% Surface Mount SOD-323
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR50nA @ 15.4V