MM3Z5V1ST1G
MM3Z5V1ST1G
MM3Z5V1ST1G
MM3Z5V1ST1G
DIODE ZENER 5.1V 300MW SOD323
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model MM3Z5V1ST1G
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPMM3Z5V1ST1G
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 5.1V 300MW SOD323
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpSOD-323
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)5.1V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu900mV @ 10mA
  • Lòng khoan dung±2%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-323
  • Power - Max300mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSC-76, SOD-323
  • Vài cái tên khácMM3Z5V1ST1GOS MM3Z5V1ST1GOS-ND MM3Z5V1ST1GOSTR
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất35 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)60 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 5.1V 300mW ±2% Surface Mount SOD-323
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR2µA @ 2V