MM3Z8V2ST1
MM3Z8V2ST1
MM3Z8V2ST1
MM3Z8V2ST1
DIODE ZENER 8.2V 200MW SOD323
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model MM3Z8V2ST1
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPMM3Z8V2ST1
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 8.2V 200MW SOD323
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)8.2V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu900mV @ 10mA
  • Lòng khoan dung±2%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-323
  • Power - Max200mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSC-76, SOD-323
  • Vài cái tên khácMM3Z8V2ST1OS
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSContains lead / RoHS non-compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)15 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 8.2V 200mW ±2% Surface Mount SOD-323
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR700nA @ 5V