MM3Z9V1C
MM3Z9V1C
MM3Z9V1C
MM3Z9V1C
DIODE ZENER 9.1V 200MW SOD323F
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model MM3Z9V1C
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPMM3Z9V1C
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 9.1V 200MW SOD323F
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)9.1V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1V @ 10mA
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-323F
  • Power - Max200mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSC-90, SOD-323F
  • Vài cái tên khácMM3Z9V1CTR
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất18 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)14 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 9.1V 200mW ±5% Surface Mount SOD-323F
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR450nA @ 6V