MM5Z56VT1
MM5Z56VT1
MM5Z56VT1
MM5Z56VT1
DIODE ZENER 56V 200MW SOD523
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model MM5Z56VT1
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPMM5Z56VT1
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 56V 200MW SOD523
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)56V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu900mV @ 10mA
  • Lòng khoan dung±7%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-523
  • Power - Max200mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSC-79, SOD-523
  • Vài cái tên khácMM5Z56VT1OS
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSContains lead / RoHS non-compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)200 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 56V 200mW ±7% Surface Mount SOD-523
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR50nA @ 39.2V