MM5Z5V6T1G
MM5Z5V6T1G
MM5Z5V6T1G
MM5Z5V6T1G
DIODE ZENER 5.6V 500MW SOD523
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model MM5Z5V6T1G
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPMM5Z5V6T1G
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 5.6V 500MW SOD523
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)5.6V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu900mV @ 10mA
  • Lòng khoan dung±7.1%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-523
  • Power - Max500mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSC-79, SOD-523
  • Vài cái tên khácMM5Z5V6T1GOS MM5Z5V6T1GOS-ND MM5Z5V6T1GOSTR
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất32 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)40 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 5.6V 500mW ±7.1% Surface Mount SOD-523
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR1µA @ 2V