MMBD3004A-7-F
MMBD3004A-7-F
MMBD3004A-7-F
MMBD3004A-7-F
DIODE ARRAY GP 300V 225MA SOT23
Loại sản phẩm Diode - Bộ chỉnh lưu - Mảng
Nhà sản xuất Diodes Incorporated
Model MMBD3004A-7-F
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPMMBD3004A-7-F
  • Thông tin sản phẩmDIODE ARRAY GP 300V 225MA SOT23
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.25V @ 200mA
  • Voltage - DC Xếp (VR) (Max)300V
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOT-23-3
  • Tốc độFast Recovery = 200mA (Io)
  • Xếp Thời gian phục hồi (TRR)50ns
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-236-3, SC-59, SOT-23-3
  • Nhiệt độ hoạt động - Junction-65°C ~ 150°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Loại diodeStandard
  • Cấu hình diode1 Pair Common Anode
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR100nA @ 240V
  • Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io) (mỗi Diode)225mA (DC)