MRF6S21100NBR1
MRF6S21100NBR1
MRF6S21100NBR1
MRF6S21100NBR1
FET RF 68V 2.16GHZ TO272-4
Loại sản phẩm Transistors - FETs, MOSFETs - RF
Nhà sản xuất NXP USA Inc.
Model MRF6S21100NBR1
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPMRF6S21100NBR1
  • Thông tin sản phẩmFET RF 68V 2.16GHZ TO272-4
  • Nhà sản xuấtNXP USA Inc.
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Điện áp - Kiểm tra28V
  • Voltage - Xếp hạng68V
  • Loại bóng bán dẫnLDMOS
  • Gói thiết bị nhà cung cấpTO-272 WB-4
  • Power - Output23W
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-272BB
  • Lợi14.5dB
  • Tần số2.11GHz ~ 2.16GHz
  • Hiện tại - Kiểm tra1.05A