NGTB40N135IHRWG
NGTB40N135IHRWG
NGTB40N135IHRWG
NGTB40N135IHRWG
IGBT 1350V 80A 394W TO247
Loại sản phẩm Transitor - IGBT - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model NGTB40N135IHRWG
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPNGTB40N135IHRWG
  • Thông tin sản phẩmIGBT 1350V 80A 394W TO247
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max)1350V
  • VCE (trên) (Max) @ Vge, Ic2.7V @ 15V, 40A
  • Điều kiện kiểm tra600V, 40A, 10 Ohm, 15V
  • Td (bật / tắt) @ 25 ° C-/250ns
  • chuyển đổi năng lượng1.3mJ (off)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpTO-247
  • Power - Max394W
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-247-3
  • Vài cái tên khácNGTB40N135IHRWGOS
  • Nhiệt độ hoạt động-40°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất6 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Kiểu đầu vàoStandard
  • Loại IGBTTrench Field Stop
  • cổng phí234nC
  • miêu tả cụ thểIGBT Trench Field Stop 1350V 80A 394W Through Hole TO-247
  • Hiện tại - Collector xung (Icm)120A
  • Hiện tại - Collector (Ic) (Max)80A